ช่วยด้วยค่ะ เปลี่ยนชื่อเพจ Facebook ไม่ได้ ??

สวัสดีค่ะ เราเกิดปัญหาเปลี่ยนชื่อเพจไม่ได้ ยอดไลก์ 2000+ 
ลองหลายวิธีใน youtube แล้วก็ไม่ได้ผล เช่น ใส่ชื่อใหม่ต่อท้ายชื่อเดิม 

พอมีผู้รู้คนไหนช่วยได้ไหมคะ อยากเอาเพจที่ทำมาเอง ไปเปลี่ยนเป็นเพจขายขนมค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview