แชร์ประสบการณ์ Olymp Trade

ตอนผมอายุ 17 ได้มีโอกาศไม่เล่นเว็ป Olymp Trade ผมฝากเงินครั้งไป500 ครั้งที่2 500
พอครั้งที่3 มันแจ้งเตื่อนว่าฝากได้โบนัส50% ผมเลยทำใจฝากหมดบัญชีเป็นจำนวนเงิน 11,800 บาท
ผมเสียเงินไปกับเทรด 3,200 ผมเลยถอนยอดเงินที่เหลือ แต่ทางเว็ปให้ผมยืนยันตัวตน
ผมได้ทำการยืนตัวตนเสร็จ วันต่อมาผมโดนบล็อกบัญชี เนื่องจาก อายุไม่ถึง18ปี
ผมเครียดมาก ผมกลัวที่จะเสียเงิน 8,600บาทของผมไป ผมติดต่อเจ้าหน้าที่ เขาก็ตอบผมแค่โปรดรอการติดต่อกลับอีกที
เลยทำให้ผมสงสัยว่า อย่างงี่จะเล่นตั้งแต่แรกทำเล่นได้ เล่นเสีย ถ้าอายุไม่ถึงยืนตัว บัญชีก็โดนบล็อก 
ฝากแชร์ต่อด้วยนะครับ ผมถือว่าเป็นบทเรียนราคาแพง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่