มีต่างชาติมาชอบ จะส่งของข้ามประเทศมาให้..?

มีคนเกาหลีทักมาค่ะเขาบอกทำงานที่ลอนดอน คุยไปคุยมา
เขา:บอกจะซื้อของให้เป็นของขวัญ
เรา:ถามทำไมถึงซื้อของให้?
เขา:อยากแสดงออกว่ารักว่าชอบเราจริงจัง
ให้เราส่งที่อยู่ไปให้เพื่อจะส่งของข้ามประเทศมา (อธิบายคร่าวๆค่ะ)
อยากถามว่า1.ขอที่อยู่เราเพื่อโกงหรืออาจเป็นมิจฉาชีพได้ไหมคะ
2.ถ้าช่วยดูแล้วไม่มีพิษภัย(ส่งที่อยู่จากไทย ให้เป็นภาษาอังกฤษยังไง😅😅ไม่ค่อยเก่งภาษาเท่าไหร)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่