รอยยิ้มขี้โกงของคยองซู(ดีโอexo)

สวัสดีค่ะ จขกท รู้จักexoมาร่วม9ปีแล้วและไม่ใช่เมนคยองซูด้วยค่ะ แรกๆก็เฉยๆกับคยองนะคะไม่รู้สึกโดดเด่นอะไร แต่มาเริ่มหลงเค้าช่วง4-5ปีมานี้ ตลอดเวลารู้สึกว่าเค้าเป็นคนขี้โกงมาก!!!รอยยิ้มเค้าขี้โกงมากจริงๆค่ะ ผู้ชายอะไรก็ไม่รู้น่ารักน่าหยิกเป็นบ้าเลย ใครเห็นแล้วไม่ยิ้มตามใจอึดมาก เราแพ้รอยยิ้มเค้าจริงๆค่ะเวลาคยองยิ้มหรือเขินเราอยากปั้นคยองเป็นก้อนและยัดเข้าปากไปเลย ไม่แปลกใจทำไมศรีโด้แฟนบอยเยอะ🤣ตัวเล็กๆ ผิวขาวตาโต คิ้วดกหนา จมูกน่ารัก ปากรูปหัวใจที่หาตัวจับยาก ขนาดตอนโกนผมยังน่ารักเลย😭เราใช้คำว่าน่ารักกับคยองเปลืองมาก ให้ตายเถอะมันเกินไปมากๆเลย เสียงเค้าก็เป็นอีกหนึ่งสิ่งที่เราหวีดเพราะมากเลย หลานชายเรายังชมดีโอด้วยว่าหน้าตาน่ารักมากเสียงก็ดีเรานี่ปลื้มมมมม คิดไปคิดมาก็อิจฉาผู้หญิงของคยองในอนาคตใครจะเป็นผู้โชคดีคนนั้น แต่ตอนนี้อยู่กับพี่ชานไปก่อนแล้วกัน(ชิปชานซู😂)
ปล.ใครเคยเห็นคยองตัวจริงเป็นยังไงบอกเล่าทีค่ะ
ปล.2 ใครมีรูปคยองน่ารักๆบริจาคได้นะคะ(จริงๆอยากเห็นรูปถอดเสื้อบ้างเพราะไม่ค่อยเห็นคยองถอดเลย5555อยากรู้ว่าคยองตัวบางจริงไหม😂😂😂)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่