แนะนำหูฟังสายหรือบลูทูธงบ 1,000 หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
ตอนนี้กำลังวางแผนจะซื้อหูฟังใหม่ค่ะ พอดีหูฟัง samsung ที้ใช้อยู่เดิมพอใส่ไปนานๆแล้วเจ็บหูค่ะ
แล้วแต่ก่อนเราเคยใช้ kz zsn แล้วชอบเสียงมาก แต่ทำตกรถ 55555 ก็เลยต้องมาใช้หูฟังซัมซุงแทน ทีนี้พอจะซื้อใหม่เลยว่าจะซื้อบลูทูธเลยลองไปถามเพื่อนๆดู แต่พอลองหูฟังที่มีคนแนะนำมาอย่าง mi (จำรุ่นไม่ได้) กับ sabbat x12 pro ก็รู้สึกไม่ชอบเท่าไหร่อ่ะค่ะ เสียงมันดูเบาๆแห้งๆ อธิบายไม่ถูก 5555 ประกอบกับสถานการณ์ตอนนี้จะออกไปลองหูฟังเองก็ไม่ได้ เลยอยากได้คำแนะนำเรื่องหูฟังที่เน้นเบสหนักๆ หน่อย ให้เสียงคล้าย kz zsn อ่ะค่ะ จะเป็นหูฟังสายหรือบลูทูธก็ได้ค่ะ

เผื่อใครสงสัย สาเหตุที่ไม่ซื้อ kz zsn เหมือนเดิมเพราะอยากลองเปลี่ยนดูค่ะ เผื่อเจออันที่ดีกว่า ถ้าไม่เจอก็จะซื้ออันเดิมนี่แหละค่ะ 55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่