สั่งซื้อหุ้น OR แต่หุ้นไม่เข้าพอร์ต ติดต่อ scbs ไม่ได้เลย ติดต่อยากมาก (SCBS ติดต่อมาทางหลังไมค์หน่อยค่ะ)

SCBS ติดต่อมาทางหลังไมค์หน่อยครับ

สวัสดีค่ะ พอดีซื้อหุ้น OR ผ่านธนาคารกสิกร แต่กรอกเลขบัญชีผิด ซึ่งได้ติดต่อทางกสิกรโดยตรงแล้วก็ได้รับการแก้ไขเปลี่ยนให้อย่างดี มีการติดต่อกลับรับรองเรียบร้อย จนกระทั่งวันนี้เพื่อนๆเริ่มขึ้นชื่อหุ้น OR ในพอร์ทซึ่งจะเปิดซื้อขายในวันพรุ่งนี้แล้ว แต่ทางนี้ยังไม่มีหุ้นขึ้นในพอร์ทเลยค่ะ ใช้โบรกเกอร์ของธ.ไทยพาณิชย์ ซึ่งสอบถามทางกสิกรแล้วเค้าบอกว่าเรื่องนี้จะต้องประสานทาง scb โดยตรงเพราะทางกสิกรทำเรื่องเปลี่ยนให้แล้ว แต่ติดต่อทาง scbs ไม่ได้เลยค่ะ โทรไปถือสายรอหลายสิบนาทีสุดท้ายตัดสายไปเองทุกรอบ โทรไป scb หลักก็อ้างว่าต้องติดต่อ scbs เอง จนตอนนี้หลายชั่วโมงแล้วก็ยังทำอะไรไม่ได้ ใครมีวิธีติดต่อ scbs บ้างคะ

ลูกค้าหลายคนไม่สามารถติดต่อได้เลย  อยากทราบว่ามีใครติดต่อได้บ้าง 

SCBS ติดต่อมาทางหลังไมค์หน่อยค่ะ
SCBS ติดต่อมาทางหลังไมค์หน่อยค่ะ
SCBS ติดต่อมาทางหลังไมค์หน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่