สินเชื่อโทรมาว่าผมเป็นผู้ติดต่อฉุกเฉินของผู้กู้

สินเชื่อโทรมาหาว่าผมเป็นเบอร์ติดต่อฉุกเฉินของผู้กู้?? ทั้งทีไม่เคยให้ข้อมูลใครไม่เคยค้ำประกันใคร ผมเลยถามว่าสินเชื่ออะไร เขาตอบเบาๆผมได้ยินไม่ชัด แต่สินเขื่อถามหาแต่ชื่อผู้หญิงคนหนึ่ง ซึ่งผมไม่รู้จักชื่อเลย เพื่อนๆพี่น้องใครเคยเจอบ้าง ต้องแจ้งความใหมอย่างไรครับ ขอบคุณมาก น่ากลัวขึ้นทุกวันสังคมเรา

แสดงความคิดเห็น
Preview