ทำไมแอพ Kbank เปิดใช้งานในโทรศัพท์เครื่องใหม่ง่ายจังเลยครับ ทำไมไม่มีotp

วันนี้แม่ซื้อ ทรศ ใหม่ ผมเลยมาติดตั้งพวกแอพให้

แอบตกใจแอพ kbank คือใส่แค่ เลขปชช เลขบัญชี ละก็pin
ก็เข้าใช้งานได้เลย ทำไมมันง่ายจังครับ  นึกว่าจะมีotpมาให้ยืนยันสักรอบ

แบบนี้ถ้าใครรู้pin รู้เลขปชช เลขบัญชี คือแอบไปเข้าอีกเครื่องได้เลยหรือเปล่า

กรือตัวแอพมันรู้อยู่แล้วว่าเครื่องนี้ ตอนนี้ใช้เบอร์ที่ลงทะเบียนอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่