ช่วยวิเคราะห์อาการมอไซต์หน่อยครับ

ผมขับ click 110i อยู่ครับ พอดีอยู่ดีๆไฟเครื่องก็โชว์ครับ (ไฟกระพิบ3-4ทีแล้วดับไปแล้วกระพิบใหม่) แล้วพอไฟเครื่องโชว์รถก็จะบิดไม่ค่อยออกเลยครับแบบอืดมาก แต่พอบิดไฟที่ความเร็วประมาณ 30-40ก็จะกลับมาปกติ แต่ไฟเครื่องยงโชว์อยู่ อาการนี้มาๆหายๆครับ เลยจะถามว่าเป็นที่อะไรครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview