แต่งตัวไม่เป็น แต่งตัวไม่สมวัยค่ะ เพื่อนๆมีวิธีแนะนำบ้างมั๊ยคะ

สวัสดีค่ะ เราอยากขอคำปรึกษาเพื่อนๆเกี่ยวกับการแต่งตัวและการดูแลผิวค่ะ พอดีเราโดนคนที่แอบชอบ(รุ่นน้อง)บอกว่า "เราแต่งตัวไม่สมวัย ไม่น่าเป็นผู้หญิงเลย "T-T ปัญหาที่เราเจอตอนนี้คือเราอ้วน 156/60 ตอนนี้กำลังพยายามลดน้ำหนัก + หน้าเป็นสิวผด รอยสิว ทำให้เราเสียความมั่นใจมากขึ้นไปอีกจากเดิมที่เรื่องการแต่งตัวเป็นปัญหาอยู่แล้ว เพื่อนๆพอจะมีวิธีแนะนำมั๊ยคะ เพื่อนๆที่อยู่ใกล้กันมาเจอกันได้นะคะ (พิกัดเชียงใหม่ค่ะ) 
...ขอบคุณนะคะ ☺️
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่