ขอถาม ช่องเสียบหูฟังของทีวี Samsung

ช่องเสียบหูฟังของทีวี Samsung  มันเสียบตรงไหนได้ครับเนี่ย  รุ่น PS 42D58

วงกลมสีแดง ใช้เสียบกับ กล่อง PSI ไปแล้ว   
ผมต้องซื้อ สายอะไร มาต่อกับหูฟัง  และเสียบตรงไหน  ผมซื้อของพวกนี้  มาต่อกันแล้ว เสียงจากหูฟังไม่ออก  ออกแต่ลำโพงทีวี
ตั้งค่าทีวี

แสดงความคิดเห็น
Preview