K-POP aespa รบกวนช่วยเลิกตั้งหรือรีพอร์ตกระทู้ที่ไม่ใช่กระทู้ข่าววงได้ไหมคะเกรงใจแฟนคลับวงอื่นค่ะ

พอดีช่วงอาทิตย์นี้กระทู้เกี่ยวกับเอสป้าที่ไม่ใช่กระทู้ข่าววงมาถี่มาก เป็นกระทู้ถามก่อให้เกิดดราม่า ชี้เป้า ถามแล้วมันไม่ได้เกิดประโยชน์ต่อวง มีแต่ฟค.บลัฟกันอยากอ่านกระทู้ข่าวดีๆบ้างค่ะ รบกวนแอดมินช่วยกรองได้ไหมคะมันเสียบรรยากาศแท็กห้องอะค่ะบางทีแฟนคลับวงอื่นเข้ามาอาจจะรำคานเอสป้าได้
หรือไม่ถ้าหากใครที่เป็นแฟนคลับวงอื่นๆรำคานรบกวนช่วยรีพอร์ตหรือเข้าไปโพสบอกบางยูสได้เลยนะคะส่วนมากจะเป็นปัญหาเดิมๆ ไม่อยากให้ห้อง กรุงโซล รกเพราะกระทู้ไร้สาระค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่