จากแฟชั่นไอส์ฯไป มธ.รังสิต เสียค่าทางด่วนกี่บาทค่ะ

ปกติมีคนไปส่งแต่ไม่ได้ไปนานแล้วจำไม่ได้ค่ะ
จะเรียกแท๊กซี่ คิดว่าเค้าน่าจะขึ้นทางด่วน
ไม่แน่ใจว่าใช่วงแหวนรอบนอกเส้นตะวันออกหรืออะไรสักอย่าง  

อยากทราบว่าต้องผ่านกี่ต่อค่ะ แล้วกี่บาทบ้าง

ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
30 บาท ออกเส้นวงแหวนข้างๆแฟชั่นนั่นละครีบ แค่ด่านเดียว

ส่วนค่าแท็กซี่น่าจะหลายร้อยอยู่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่