ทำไงให้โหลดไฟล์ .torrent แล้วมันเด้งไปที่โปรแกรมเลยคะ

คอมเครื่องเดิมเป็นแบบนี้ค่ะ

แต่คอมใหม่ เวลาโหลดไฟล์ .torrent ต่างๆ มันจะ (ถาม) ให้เซฟลงที่ไหนซักแห่งก่อน แล้วค่อยไป Open With utorrent ตรงนั้นอีกที

อยากได้แบบที่ โหลดไฟล์ แล้วมันเด้งไปที่โปรแกรมเลยค่ะ ต้องตั้งค่าที่ไหนคะ จากโปรแกรม หรือ บราวเซอร์ หรือ คอม ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview