ทำผิดกฎจราจรโดยไม่ได้ตั้งใจ รู้สึกผิด ไม่สบายใจเลย ทำอะไรไม่ถูก ใครเคยรู้สึกแบบนี้บ้างครับ

ปกติผมขับรถมอไซค์มักจะระมัดระวังตลอด แต่วันนี้ผมดันทำผิดแบบไม่น่าให้อภัย คือตำรวจจราจรทำมือให้หยุดรถ แต่ผมมองไกลๆแล้วมองผิดมองเห็นว่าตำรวจกำลังจะโบกมือให้ไป กว่าจะรูสึกตัวก็เลยระยะที่พี่เค้าให้หยุดแล้ว เเละโดนต่อว่า ซึ่งมันเป็นการทำผิดครั้งแรกของผมเลย ตอนนี้เลยรู้สึกผิดมาก ไม่สบายใจแบบสุดๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่