สายรุ้ง เวอร์ชั่นที่ค่ายเชนจ์รีเมค แคสมาเป็น แซมมี่-โตโน่ ทำไมคงถึงมองว่าโตโน่ไม่เหมาะครับ

คือผมเป็นแฟนละครเรื่องนี้นะ ตอนช่อง 3 ทำเป็นละครคือชื่นชอบและตราตรึงมาก พี่แอนเล่นเป็นเมทินี พี่จอนนี่เป็นพี่ภาคย์ ซึ่งก็ดังมากๆ

พอรู้ว่าค่ายเชนจ์ ซึ่งก็คือค่ายพี่ฉอดนั่นแหล่ะ
นำรีเมค โดยวางตัวไว้ที่ แซมมี่ โตโน่ ก็โอเคนะ พอไปอ่านในกระทู้นึง มีคนบอกว่าโตโน่ไม่เหมาะกับบทพระเอก

คือไม่ได้อะไรนะ ไม่ได้ดราม่า แค่สงสัยเฉยๆ แต่ดูโตโน่ตอนเล่นดวงใจในมนตราก็เล่นดีนะ เลยสงสัยว่าทำไมคนถึงมองว่าโตโน่ไม่เหมาะกับบท
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ส่วนตัวเรามีความรู้สึกว่าโตโน่ไม่เหมาะกับงานแสดง ไม่เหมาะกับบทพระเอกใดๆ เลย น่าจะไปสายเซเลปหรือสายนักร้องมากกว่า
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่