จะแก้ไขรหัสผ่านตังไงดีค่ะในFacebook

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือว่าอยากจะสอบสามหน่อยค่ะว่าจะต้องแก้ไขยังไงค่ะ เรื่องมีอยู่ว่า ขอเรียกตัวเองว่า เรา นะคะ คือเราอยากจะแก้ไขวันเกิดพอแก้เสร็จแล้วพอกดยืนยัน มันก็บอกว่าข้อมูลเราผิดพลาดอะไรสักอย่างเลยต้องยืนยันตัวตนใหม่ เราก็ใส่รหัสแล้ว บอกเลขโทรศัพท์ก็แล้วจนมันมาถึงตรงที่ให้ใส่อีเมล เราอ่านหลายครั้งมากมันเขียนว่าเราจะส่งรหัสผ่านมาให้ เราทำเสร็จแล้ว แล้วมาก็ให้เขียนรหัสเราไม่รู้ว่าเป็นรหัสอะไรเลยรอ รอ แต่ไม่มีข้อความขึ้นมาเลยค่ะ อยากจะถามว่าเราต้องใส่รหัสอะไรค่ะ??

ช่วยตอบด้วยเถอะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview