ปลดบล็อคไลน์ไม่ได้ค่ะ ขึ้นว่าเกิดข้อผิดพลาดโปรดลองอีกครั้งภายหลัง

กระทู้คำถาม
เป็นเมื่อตอน7โมงค่ะ จู่ๆก็ขึ้นว่าบล็อคเพื่อนงงเหมือนกันเพราะนี้ยังไมาได้กดบล็อคใครเลย พอกดตรงปลดบล็อคก็ทำไม่ได้ค่ะ ขึ้นข้อความว่า

เกิดข้อผิดพลาดโปรดลองอีกครั้งภายหลัง คือลองมาเป็นชม.แล้วก็ยังทำไม่ได้ เราลองใช้เครื่องคนอื่นลองกดบล็อคแล้วปลดบล็อคเราทำได้นะคะ แต่เครื่องเราทำไม่ได้จะกดลบเพื่อนก็ไม่ได้ขึ้นข้อความนี้ตลอด

ใครเคยเจอปัญหาแบบนี้ไหมคะ รบกวนสอบถามวิธีแก้ไขค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่