ขอแอพกล้อง ip camera ที่ไม่ต้องใส่เมลหรือ log in แบบ Camhi หน่อยครับ (ชื่อเก่า K-eye)

คำถามเพิ่ม
1. กล้องที่ไม่ต้อง log in เรียกระบบ PnP ใช่ไหมครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

2. แล้วแบบต้อง กับไม่ต้อง log in หรือใส่เมล แบบไหนปลอดภัยกว่าครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

3. นอกจาก Camhi (Keye) มีแอพอื่นที่ไม่ต้องทำแบบข้างบนอีกไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview