หาเพื่อนเล่น PUBG Steam ค่ะ (มือใหม่)

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีซื้อเกมนี้ไว้นานแล้ว ช่วงแรกๆเล่นของPUBGmobileในอีมูเลเตอร์ค่ะตอนแรกๆรอห้องแปปเดียวพอช่วงหลังๆมานี้รอห้องนานมากเลยลบทิ้งไป ตอนนี้เลยลองโหลดของsteamมาเล่นพึ่งเล่นไปไม่กี่รอบค่ะ(เล่นยากมากเลย) ช่วงนี้เหงาด้วยแหละเลยอยากหาเพื่อนเล่นด้วย หาคนแบก^^ เล่นชิวๆ ไม่เครียดอะค่ะ ถ้าใครสนใจทักเฟสมาได้นะคะ >> Nalin Joradol << 
ปล.อายุ19 เล่นไม่เก่งเด้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่