จากหลีเป๊ะ กลับกทม. ควรจองตั๋วเครื่องบินรอบกี่โมงดีคะ

จะไปเที่ยวเกาะหลีเป๊ะค่ะ
ขากลับ กำหนดเรือออกจากเกาะ 11.30 น. ใช้เวลา 1.30 ชั่วโมงถึงปากบารา = ถึงตอน 13.00 น.
จากปากบารา มีรถรอบ 13.30 น. มาหาดใหญ่ เค้าบอกประมาณ 2 ชั่วโมง
ก็จะถึงสนามบินหาดใหญ่ 15.30 น.

คราวนี้ เครื่องบินออกจากหาดใหญ่มีรอบ 
16.20 (Lion Air)และ 17.15 น.(Thai Smile)
(เคาเตอร์เช็คอินปิด45 นาทีก่อนขึ้นเครื่อง)

ไม่ทราบว่าถ้าจองเครื่องบินรอบ 16.20 จะทันมั้ยคะ 
มีใครเคยไปหลีเป๊ะแล้วกลับรอบ 16.20 มั้ยคะ

ดูตามเวลาเหมือนจะทัน แต่ไม่แน่ใจ มันฉิวเฉียดๆ
เลยอยากถามเผื่อมีคนกลับประจำค่ะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่