รบกวนใครที่รู้ข้อมูล คณะวิทยาการสารสนเทศ สาขานิเทศศาสตร์ ของมมส ช่วยชี้แนวทางทีค่ะ

สนใจอยากเรียนที่นี่มากค่ะ อยากลองยื่นTCAS รอบ1 และก็อยากรู้หลักสูตรของสาขานิเทศศาสตร์ค่ะ อย่างตัวรายวิชาที่เรียนในแต่ละเทอม จนจบปี4 วิชาบังคับ วิชาเลือกอิสระ อยากได้ข้อมูลที่ค่อนข้างลึกหน่อย เราอยากเตรียมตัวให้พร้อมจริงๆค่ะ ใครที่พอมีความรู้ รบกวนเข้ามาแนะนำแนวทางทีนะคะ ใครที่พอมีประสบการณ์เกี่ยวกับคณะนี้มหาลัยนี้มาแชร์กันได้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่