ร้านค้าเพจ ขึ้นแจ้งว่า เนื้อหาไม่พร้อมใช้งาน ทำยังไงดีคะ ??

ร้านค้าเพจมีปัญหาค่ะ เพิ่มสินค้าได้ปกติ แต่ไม่ขึ้นโชว์หน้าเพจ ลองเข้าไปตั้งค่าในเทมเพลตและแท็บแล้วไม่มีตัวเลือกคำว่า "ร้านค้า" ขึ้นเลยสักอันค่ะ แต่เข้าไปเลือกที่ตั้งค่าร้านค้า กลับแจ้งว่า เนื้อหานี้ไม่พร้อมใช้งาน ใครรู้ช่วยทีค่ะ 😔😔
แสดงความคิดเห็น
Preview