ลงไดรเวอร์เครื่องปริ้นhpไม่ได้ค่ะ ต้องทำไง

ลงไดรเวอร์เครื่องปริ้นไม่ได้ค่ะ สมัยนี้เขาเลิกแถมแผ่นซีดีแล้วหรอค่ะ แกะกล่องคือไม่มีแผ่นซีดี/คู่มือเลย(มีแต่คำแนะนำให้ไปดูที่หน้าเว็บ) พอโหลดไดรเวอร์ที่เว็บของhp ก็ไม่สามารถโหลดได้ ตอนไปซื้อตัวเลือกก็น้อย เลยจำใจต้องซื้อ (พนง.ก็ไม่มีมาบริการแย่มากเขาว่าคนดูแลด้านนี้นานๆทีจะมาครั้ง ถ้าไม่ติดว่าจำเป็นคงไม่ซื้อหรอก) ส่วนตัวโน้ตบุ๊คใช้วินโดว์7 รบกวนช่วยด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่