เงินเดือนน้อย อยากกู้เงินสร้างบ้าน มีโอกาสไหม

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมอายุ 26 ทำงานเป็นครูอัตราจ้างโงเรียนแห่งหนึ่ง เงินเดือน 6500 บวกสอนพิเศษอีกประมาณ 4 5 พัน  สนใจที่จะกู้เงินสร้างบ้าน ไม่ทราบว่าพอจะมีโอกาสไหมครับ ถ้ามีของคำแนะนำหน่อยนะครับ  ตอนนี้เห็นมีโครงการของ ธอส สำหรับคนที่มีเงินไม่ถึง 15000 อยากทราบรายละเอียด และวงเงินการกู้ครับ

ขอผู้รู้ หรือผู้ที่มีประสบการณ์ที่เคยกู้ผ่านช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่