ถามผู้รู้เกี่ยวกับการเป็นไข้หน่อยครับ​

คือตอนนี้แฟนผมเป็นไข้ขึ้นสูงมาจะเกือบเดือนละครับพอกินยาแก้ไข้ไปไข้ลดได้แปปนึงพอยาหมดฤทธิ์ไข้ก้อขึ้นอีกไม่หายสักทีตอนนี้รักษาอยู่รพ.จุฬาครับนอนรพ.ได้อาทิตย์นึงละแพทย์ก้อยังระบุไม่ได้ว่าเกิดจากสาเหตุอะไรทั้งที่เจาะเลือดไปตรวจก้อแล้วให้ยาฆ่าเชื้อก้อแล้วแต่ไข้ก้อยังไม่หายสักเห็นแล้วสงสารแฟนมากครับผมควรจะทำยังไงดี

แสดงความคิดเห็น
Preview