เรียนต่อม.4เยอรมัน

อยากสอบถามเรื่องไปเรียนต่อค่ะถ้าม.4จะต้องเดินเรื่องอะไรบ้างค่ะแม่เราอาจจะไปด้วยแต่มีพ่ออยู่ที่นั่นแต่ไม่ใช่พ่อจริงๆค่ะพ่อจริงๆกับแม่เราไม่ได้จบทะเบียนและไม่มีการติดต่อกันรวมถึงเราด้วยเลยอยากสอบถามเกี่ยวกับการไปเรื่องเอกสารสามารถเรียนหลักสูตรอะไรได้บ้างค่าใช่จ่ายโดยประมาณต้องเรียนเป็นรัฐบาลเอกชนอินเตอร์ยังไงค่ะมีเวลา2ปีในการเรียนภาษาค่ะแล้วก็เรื่องวีซ่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่