ตามหาร้านชุดชั้นใน ในสวนจตุจักร

คือเราไปซื้อเสื้อในมาเมื่อปีที่แล้ว(2563) แม่ค้าพูดเก่งอายุน่าจะ30+ ขายอยู่กับผู้หญิงแล้วก็กระเทยตัวอ้วนๆหน่อย เรียกว่าโดนป้ายยาก็ได้555
เราซื้อเสื้อในมา2ตัว แล้วเราชอบมาก (ผู้หญิงจะรู้ดี ว่าหาเสื้อในแบบถูกใจยากมากๆค่ะ) เราอยากถามข้อมูลติดต่อหรืออะไรก็ได้ค่ะ เพราะเรากลับตามหาหลายรอบแล้ว แต่ไม่เคยเจอเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่