วีซ่านักเรียน (Student Visa) Australia 2021 มีใครออกแล้วบ้าง

เราสมัครขอวีซ่าออสเตรเลียไปเมื่อประมาณเดือนพฤศจิกายน 2563 ณ ตอนนี้ผลยังไม่ออกเลย แต่เราสมัครเริ่มเรียนตอนเมษายน ใครพอจะรู้บ้างว่าผลวีซ่าจะออกก่อนเราลงเรียนหรือไม่

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
เรายื่นไปเมื่อ 21 August 2020, Bio 3 Nov 2020 ตอนนี้รออยู่เหมือนกันค่ะ นานมากๆ ใจก็ไม่ดีไปด้วย ถ้าผ่านแล้ว มาอัพเดทกันด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่