Ktzmico เค้าไม่มีพนักงานบริการหรอครับ?

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ เรื่องมีอยู่ว่าบัญชีตลาดหลักทรัพย์ผม โดนReject code : 71 ครับ ผมอยากทราบว่าทำไมผมถึงโดน และ ผมติดต่อไปทางบริษัท ktzmico ตั้งแต่เช้า ของวันนี้ จนตอนนี้บ่าย2กว่าแล้วครับ ไม่มีคนรับสาย เบอร์โทรทั้งของสาขา 02-018-6200 และเบอร์ตรง 02-695-5555 ไม่มีคนรับเลยครับ แล้วผมควรทำยังไง?? ผมไปธนาคารกรุงไทยมาแล้วด้วยนะครับ ผลคือ ผมได้คำตอบเดิมคือลองติดต่อ ktzmico ไปใหม่ ทำไมบริการถึงห่วยแบบนี้ครับ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่