ใครมีประสบการณ์เชื่อมอุปกรณ์ LoRa Tracker กับ Server ที่เรามีอยู่แล้วบ้างครับ?

กระทู้คำถาม
พอดีผมกำลังทำ Project ที่ต้องการเชื่อมอุปกรณ์ LoRa Tracker อย่างเช่น RAK7200 เข้ากับระบบเดิมที่ผมมีอยู่แล้ว แต่ผมไม่แน่ใจว่าอุปกรณ์พวกนี้เราสามารถเข้าไปจัดการ Payload หรือ Intergrate เข้ากับ Server ของเราได้หรือไม่ ใครมีประสบการณ์พอจะแนะนำได้บ้างไหมครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่