ช่วงนี้เว็บ Air Asia มีปัญหาไหมครับ ทำไมผมเข้าหน้า บัญชีเครดิตของฉัน ไม่ได้ครับ

คือปกติพอคลิกเข้าไปหน้า บัญชีสมาชิก BIG
แล้วคลิกเข้า บัญชีเครดิตของฉัน มันจะเห็นรายละเอียดยอดวงเงินเครดิตคงเหลือทั้งหมด แยกตามวันที่ได้รับมา

แต่ตอนนี้พอคลิกเข้าไปตรง บัญชีเครดิตของฉัน มันจะขึ้นมาเป็น จัดการการจอง(ของฉัน) แทน

ทำหลายทีตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ
มีท่านใดมีปัญหานี้บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่