ซื้อกล้อง mi home มา แล้วเชื่อมต่อไม่ได้

กระทู้คำถาม
เราซื้อกล้อง mi home camera 360 มาจากshopee ได้รับมาแล้วก็เชื่อมกับมือถือไปจนขั้นตอนสุดท้าย มันขึ้นแบบนี้ค่ะ พยายามมา2ชม. ใช้เครื่องอื่นเชื่อมก็ไม่ได้เหมือนกัน ที่บ้านใน ais fibre (เลือก2.4แล้ว) ค่ะ ลองเปลี่ยนเป็นฮอตสปอตก็เชื่อมไม่ได้อยู่ดี มันเป็รเพราะอะไรคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview