เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากรู้จังว่าคนเป็นโรคซึมเศร้ามีอภิสิทธิ์ มากจัง

อย่างที่ตั้งหัวข้อ คือในกลุ่มผมมีเพื่อนคนเป็นโรคซึมเศร้า มันมักจะพูดตลอดว่าตัวเองเป็นโคซึมเศร้าเวลาเพื่อนๆจะทำอะไรหรือเเกล้ง มันก็จะตัดพ้อทำให้เพือนเกรงใจกัน เเต่เวลามันเเกล้งคนอื่นคือเเบบไม่สนจิตใจกันเลย ผมเป็นคนที่โดนเเกล้งเเต่เพราะทำตัวหน้าหมั่นใส้ด้วย เเต่นานเข้ามันก็หนักขึ้นเลยๆ มันพูดอะไรเพื่อนก็จะไม่ว่าอะไร ผมเองก็เข้าใจ เเต่มันกลับกลายเป็นผมที่โดน จากเเกล้งก็กลายเป็นเหมือนบลูลี่นิดหน่อยเเล้ว คือคนที่เป็นตัวเฮฮาไม่มีหัวใจหรอครับ
ผมเเค่สงสัย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่