สอบถาม ความต้องการของเหล่า โอตะ หรือ ผู้ที่ชื่นชม ใน อนิเมะ, มังงะ หน่อยครับ

สอบถาม หน่อยนะครับว่า ถ้าผมจะสร้าง Community ที่เกี่ยวกับ การ์ตูนญี่ปุ่น ทั้ง Anime Manga คุณอยากให้ มีFuntion อะไร ที่จะตอบสนองคุณได้บ้าง
เช่น ร้านขายโมเดล จะมีจุดให้นั่งต่อกั้นพลา ที่นั้นได้เลย มีอุปกรณ์ให้บริการพร้อม , ร้านเสื้อผ้า Cosplay ตู้โชว์ (window display) สามารถ สั่งตัดได้ หรือ Custom ได้ เป็นต้น คือออ ผมจะนำข้อมูลพวกนี้ ไปใช้ในงาน วิทยานิพนจ์ (thesis) คณะสถาปัตย์สาขาออกแบบภายใน เป็นข้อมูล วิเคราะห์พฤติกรรมผู้ใช้งาน ทั้ง โอตะ และ คนที่ผ่านไปผ่านมา ให้เข้ามาเชิญชมได้ มีทั้ง Exhibition จัดแสดง พื้นที่ Canwork ของเหล่า Cosplay เป็นต้น นะครับ 
ขอความรวมมือนิดๆ หน่อยๆ ด้วยนะครับ ขอบคุณมากไว้ ณ ที่นี้ มากๆ ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่