💜ปาร์คจีมิน เรียก พัค ได้หรอคะ!?💜

💜💜💜💜เห็นบางคนเค้าชอบเรียก ปาร์คจีมิน ว่า พัคจีมินค่ะ คือ? งงมากค่ะ เพราะว่า พัคจีมินกับปาร์คจีมินคนละคนกันเลย  แต่ๆๆ บางคนก็บอกว่าถ้าอิงตามภาษาเกาหลีมันจะอ่านว่าพัคได้เช่นกัน จริงหรอคะ? วันนี้ เลยอยากจะมาถามค่ะ ว่า ปาร์คจีมิน สามารถเรียกว่าพัคจีมินได้มั้ยคะ และอยากรู้ด้วยค่ะว่า ชื่อไหนถูก💜💜💜💜
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่