ช่วยด้วยค่ะ ลงโปรโมทโฆษณาในเฟสบุ๊ค

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ช่วยอธิบายทีค่ะ คือเราลงโปรโมทไป ทางเฟสมันไม่อนุมัติโพสต์เรา เราเลยลบโพสต์ที่ลงโปรโมททิ้ง แต่เงินที่เราจ่ายมันก็ไม่หักตามวันนะ ยอดยังเท่าเดิม แต่คือเราไปเช็ค มันขึ้นแบบนี้อ่ะ เราต้องจ่ายให้เฟสบุ๊คอีกหรอคะ ในโพสต์ที่เราลงโปรโมท เรากำหนดวันถึงวันที่ 15 กุมภาพันธ์ แล้ววันที่ 28 กุมภาพันธ์ เรียกเก็บเงินตามวัน คืออะไรคะ ช่วยทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview