มีโปรแกรม หรือ วิธีไหน กำหนดเวลาเปิดโปรแกรมได้บ้างครับ

ช่วงนี้ WFH อยากจะมี Focus ทำงานมากกว่าเดิม เลยอยากได้โปรแกรมหรือวิธี เพื่อกำหนดเวลาการเปิดโปรแกรม(ที่จะเป็นการหลุดโฟกัสได้) ถ้ายังไม่ถึงเวลาที่กำหนด เราจะไม่สามารถเปิดโปรแกรมนั้นๆ ได้เอง 

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview