ทำหมันแมว เชียงใหม่ สำหรับคนงบน้อย แบบราคาถูก หน่อยค่ะ แบบอัพเดท ในปี 2563-2564

สำหรับคนเลี้ยงแมวนะคะ ต้องมีงบจริงๆ แต่คืออยู่ในช่วงเศรษฐกิจแบบนี้ งบมันก็หายไป จากที่ได้ทำงานประจำ ก็ทำน้อยลง และเจ้านาย(แมว) ก็ติดสัตว์ ร้องหง่าว กันทีเดียว และเคยโทรไปถาม คลีนิค เขาบอกต้องรอน้องหายติดสัตว์ก่อน เพราะน้องเป็นตัวเมีย ตอนนี้น้องหายแล้ว แต่งบประมาณที่ให้น้องคือ 1,000บาท แต่หาในเว็บ หาในFacebook แล้ว คือเกิน1,000 เพราะ ทั้งตรวจเลือด ฉีดวัคซีน เพราะเรายังไม่ได้ฉีดวัคซีน ตอนนี้เลยอยากจะให้น้องทำหมันค่ะ ถามว่าทำไมไม่เอาน้องฉีดวัคซีนไปด้วยเลย มันก็ติดที่งบ และเราก็เลี้ยงในบ้านไม่เคยเอาน้องออกมาเล่นข้างนอกเลยค่ะ
*รบกวนบอกชื่อคลีนิคและค่าผ่าตัด ด้วยนะคะ* เพื่อจะได้เป็นผลดีสำหรับคนที่หาข้อมูลแนวนี้เหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่