สมมตว่าถ้ากู้ซื้อคอนโด แล้วกู้ไม่ผ่าน เราจะได้เงินจองเงินมัดจำอะไรพวกนี้คืนมั้ยคะ

สวัสดีค่ะทุกคน​ ​ตอนนี้เรามีความสนใจเรื่องอสังหาริมทรัพย์​ เราพอทราบมาบ้างว่าการซื้อคอนโด ต้องมีค่าใช้จ่ายหลายขั้นตอนมาก เลยอยากถามว่าถ้ากู้ไม่ผ่านนี่เราจะได้เงินจองเงินมัดจำอะไรพวกนี้คืนมั้ยคะ?  และเงินจองของคอนโดในปัจจุบันตกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่คะ? ที่หลายๆท่านไปซื้อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่