ผิดมั้ยเป็นคนไม่ชอบธรรมชาติ

มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับ รู้สึกไม่ชอบธรรมชาติครับ ไม่ชอบที่มีต้นไม้พื้นดิน ชอบสังคมเมือง มีแต่ตึกแต่อาคาร ทางเดิน ไม่ชอบห้องเปิดโล่ง ชอบห้องปิดทึบไม่สนใจวิว วิวชอบเป็นวิวสูงๆสวยๆครับ ไม่ชอบชีวิตที่ต้องคลุกกับธรรมชาติ ชอบกินข้าวกล่องเซเว่นอาหารตามสั่ง ไม่ชอบร้านชาวบ้านที่บรรยากาศรมรื่น ชอบร้านชาวบ้านที่เป็นร้านค้าทั่วไป แผงลอยในตลาดนัดในเมือง ไม่ชอบสภาวะธรรมชาติ รู้สึกเลอะเทอะ อยู่แล้วรู้สึกไม่ปลอดภัย กลัวแมลงกลัวสัตว์ประหลาดทั้งมีพิษและไม่มีพิษ ควรทำงานอะไรครับ ที่ไม่ต้องเจอธรรมชาติเลย เจอแต่สังคมเมือง รถติด คนเดินเยอะชุกชุม มีแต่ตึก ถนน BTS
  ทำงานอะไรที่ชีวิตไม่ต้องวนเวียนมาเจอธรรมชาติบ้างครับ เจอธรรมชาติแค่ในรูปสวยๆก็พอครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview