กล่องหน้าจอคอมพิวเตอร์ไซส์ขนาดนี้ สามารถถือขึ้นเครื่องได้ไหมครับ

พอดีน้องสาวย้ายขึ้นมาอยู่กรุงเทพ และผมต้องช่วยขนส่งจอมอนิเตอร์ที่ตจว.ขึ้นมาให้น้องสาวที่กรุงเทพอีกทีเร็วๆนี้
เลยอยากสอบถามหน่อยครับว่า กล่องหน้าจอคอมพิวเตอร์ไซส์ 24'' แบบนี้ สามารถถือขึ้นเครื่องได้ไหมครับ ในกรณีเดินทางด้วยเครื่องบิน
ส่วนตัวผมไม่อยากเสี่ยงโหลดแม้ว่าจะห่อบับเบิ้ลหนาๆมาแล้วก็ตาม 

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่