นับถือคริสเตียนแล้วเครียด..ควรออกดีหรือเปล่า

คือผมเป็นคริสเตียนมาได้หลายปีแล้ว แต่ไม่ค่อยเติบโต ระยะหลังๆอ่านพระคัมภีร์แล้วจะเครียดๆครับ บางทีพอเครียดก็จะไปฟังธรรมะของพุทธทางช่อง youtube จะสบายใจกว่า ผมควรออกจากการเป็นคริสเตียนหรือเปล่าครับ ช่วยแนะนำหน่อย
แสดงความคิดเห็น
Preview