ยื่นภาษีออนไลน์ไปต่อไม่ได้ครับ

สอบถามหน่อยครับ
ผมทำงานอาชีพช่างซ่อมอิสระ ซ่อมงานค่าแรง ทีละ300 500 600บ้าง

ตอนนี้จะยื่นภาษีแบบออนไลน์ พอกรอกรายได้เสร็จระบบแจ้งให้กรอกตรงหักณ.ที่จ่ายหากไม่มีหักระบบให้กรอก0บาทไป แต่พอจะไปต่อไปต่อไม่ได้ครับระบบให้ใส่เลขภาษีที่หัก แต่เนื่องจากรับงานไม่มีหักณ .ที่จ่ายไว้เลยครับ เพราทำงานได้ทีละ300 500บ้างซ่อมตามบ้านทั่วไป 

แบบนี้ต้องทำอย่างไรครับ ถึงจะไปต่อยื่นภาษีได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่