สอบถามเรื่องบัตรประจำตัวผู้บริจาคร่างกายค่ะ

พอดีเพิ่งลงทะเบียนบริจาคร่างกายผ่านทางออนไลน์ไป ผ่านทาง Google form ของโรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย ในนั้นทิ้งท้ายไว้ว่า จะได้รับบัตรภายใน 4-5 เดือน 
อยากสอบถามผู้ที่เคยลงทะเบียนออนไลน์ หรือผู้มีความรู้ด้านนี้ว่า เมื่อบัตรจะส่งมาหาเราจะมีการแจ้งเราไหมคะ หรือมีคำแนะนำเพื่มเติมบอกได้เลยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ :]

(ปล. พอดีจขกทอาศัยอยู่คอนโด ดังนั้นถ้ามีอะไรส่งมาโดยไม่ได้มีการแจ้งมาก่อนว่าจะส่งมา จะไม่มีทางรู้เลยค่ะนอกจากไปนั่งหาเอาเองจากคลังเก็บพัสดุของคอนโด)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่