เลือกลำดับคณะรอบโควตาผิด

พอดีเราลงทะเบียนสมัครรอบโควตา(ของ NU)ค่ะ แต่เราเลือกลำดับคณะผิด มันเลือกได้ 3 อันดับ เราเลือก
อันดับที่1 เป็นเภสัช
อันดับที่2 เป็นทันตะ
อันดับ3 เทคนิคการแพทย์
แต่ลืมว่าคะแนนของคณะทันตะ สูงกว่าเภสัช(กดยืนยันไปแล้วเรียบร้อยไม่สามารถแก้ไขได้T-T) แล้วพอถึงเวลาประกาศผล(สมมติว่าคะแนนออกมาถึงเกณฑ์ของคณะทันตะ) เราก็ต้องได้คณะเภสัชแทนใช่ไหมคะ เพราะเราเลือกเป็นอันดับ1
ปล.ขออภัยในความสะเพร่าของตัวเองด้วยค่ะ #dek64 #รอบโควตา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่