เพื่อนเราคบกันแอบจับนมกันเหมาะสมไหม?

คือมันมีเรื่องครับว่า เพื่อนของผมเนี่ยอายุ 14 ม.2เอง ทั้งชายและหญิง
คบกันเพียงเดือนเดียว แฟนเพื่อนผมที่เป็นผญดึงมือเพื่อนผมไปจับหน้าอกของมัน(หน้าอกฝ่ายหญิง) อ่ะครับ แบบเอาเสื้อกันหนาวปิดไว้ แต่ผมกับเพื่อนอีกคนนึงก็เห็นว่าผู้หญิงเอามือเพื่อนผม มาจับนมตัวเอง ผมกับเพื่อนอีกคนนึงที่เห็นไม่รู้จะทำอย่างไร ทุกคนมีวิธีตักเตือนยังไงบ้างครับรู้สึกไม่ดีเลย ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่