มีคำถามเกี่ยวกับอนิเมะเรื่อง Sao ครับ

กระทู้คำถาม
เรื่องนี้จบด้วยสมบูรณ์หรือยังครับ
พอดีผมดูภาค 1-3 แล้วต่อด้วย
ภาค Sword Art Online Alicization – War of Underworld พอดีภาคนี้เสร็จมันจะโยงมายังภาคนี้ครับ Sword Art Online Alicization War of Underworld Part 2 แล้วตอนนี้สุดท้ายของภาคนี้มันขึ้นว่า คิริโตะจะกลับมา แบบนี้ครับ ผมเลยอยากรู้ว่า มันยังไม่จบแบบบริบูรณ์ใช่มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่