หาหอใกล้ม.ศรีปทุม หรือจะติดบีทีเอสก็ได้ค่ะ งบ4,000-5,000 มัดจำครั้งแรกได้7,000

หาหอใกล้ม.ศรีปทุม เขต กทม. ค่ะ มีงบอยู่4,000-5,000ต่อเดือน  มัดจำครั้งแรกได้7,000บาทไม่เกิน หาหลายที่แล้ว อยากได้ใกล้ม.ศรีปทุม หรือจะไกลก็ได้แต่ขอไม่ไกลมากติดบีทีเอส จะนั่งไปเรียนได้สะดวกกว่า ห้องที่สามารถเก็บเสียงได้บ้างค่ะ ไม่มีก็ได้ สภาพแวดล้อมดูไม่น่ากลัวด้วยค่ะ มีตลาด หรือเซเว่นก็ได้ค่ะ ใครมีแนะนำไหมคะ บอกชื่อหอไว้ จะลองไปเดินดูห้องค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่