Truemoneyโดนหักตังค่ะมันขึ้นชำระค่าitune & Apple store

กระทู้คำถาม
Truemoneyโดนหักตังค่ะมันขึ้นชำระค่าitune & Apple storeเป็นมาหลายรอบแล้วถ้านับรวมๆก็หล่ยร้อยน่าจะถึงพันค่ะไม่รู้ว่าหักค่าอะไรไม่เคยสมัคอะไรเลยแต่อยู่ๆก็ขึ้นหักหักมาหลายรอบล่าสุดก็หักเมื่อกี้เลยค่ะคือมีเรื่องต้องใช้เงินแต่มาโดนหักแบบนี้เดือดร้อนเลยค่ะมีใครมีวิธีแก้มั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่